NE5532 เครื่องขยายเสียงโมดูลเสียงเครื่องขยายเสียงดิจิตอล Class D DC12V-24V
ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Creatall Electronics Co., Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
ผลิตภัณฑ์ที่ยอดเยี่ยมจากซัพพลายเออร์ที่ดี สินค้าทำงานได้ดี ⭐⭐⭐⭐⭐ ฉันจะสั่งอีกครั้ง ขอบคุณ!
—— ของขวัญ Adonsi
—— ยังไงก็ไวโอล่า
—— อิสมาอิล คามิส
ผู้ขายได้จัดเตรียมโมดูลคุณภาพดีไว้ และสื่อสารง่ายตอบสนองรวดเร็วมากด้วย
—— ซายานิค มันดาล
ช่างเป็นบริการที่ดีจาก creatAll มีความรับผิดชอบมาก! งานที่ดี! ยินดีที่ได้ร่วมธุรกิจกับคุณ
—— เอริค เสเตียวัน
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง, จีน
ชื่อแบรนด์: Creatall
หมายเลขรุ่น: เพาเวอร์แอมป์ดิจิตอล
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
สามารถในการผลิต: 10,000 ชิ้น / ชิ้นต่อวัน
ลักษณะ
แอปพลิเคชัน: โมดูลเสียงเครื่องขยายเสียง โหมดการทำงาน: โมดูลเสียงเครื่องขยายเสียง
เทคโนโลยี: โมดูลเสียงเครื่องขยายเสียง ชุด: โมดูลเสียงเครื่องขยายเสียง
คุณสมบัติ: โมดูลเสียงเครื่องขยายเสียง ประเภทการติดตั้ง: ติดตั้งโดยตรง
คำอธิบาย: โมดูลเสียงเครื่องขยายเสียง พิมพ์: เครื่องขยายเสียงระดับมืออาชีพ
ช่อง: 2 (2.0) ชื่อผลิตภัณฑ์: บอร์ดขยายเสียง
ท่าเรือ: ท่าเรือเซินเจิ้น, ท่าเรือกว่างโจว
เน้น:
NE5532 เครื่องขยายเสียงโมดูลเสียง
เครื่องขยายเสียงโมดูลเสียง 24V
เครื่องขยายเสียงดิจิตอล Class D DC12V
รายละเอียดสินค้า:
  • ปลอดภัยต่อการใช้งาน ทนทาน
  • น้ำหนักเบาและพกพาไปข้างนอกได้
  • แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: DC12-24V
  • จำนวนช่อง: สองช่อง
  • ชิป: สอง NE5532
  • สี:สีฟ้า
  • วัสดุ:โลหะ
  • ขนาด: 96x39x20มม
  • รูรับแสงการติดตั้ง: 3 มม
  • ระยะห่างของรูติดตั้ง: 89.3 x 32.3 มม
  • เฉพาะเนื้อหาแพ็คเกจข้างต้นเท่านั้น ไม่รวมผลิตภัณฑ์อื่นๆ
  • ข้อผิดพลาดที่อนุญาตคือ +/- 1-3 ซม.
เรตติ้งโดยรวม
5.0
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมด
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%
รีวิวทั้งหมด
M
Mohammed Al Rashid
United Arab Emirates Apr 15.2026
وصل بسرعة ويعمل بشكل مثالي! استهلاك طاقة منخفض وأداء صوت جيد. منتج موثوق جداً، أنصح به.
A
Ahmad Ali
Malaysia Mar 25.2026
O
Oscar Nilsson
Sweden Feb 10.2026
in liten Bluetooth-förstärkare! Stabil Bluetooth 5.0-anslutning, ren 3W-ljudutgång. Fungerar bra med 5V-ström, kompakt och praktisk.